HABARI MPYA

Apr 29, 2016

MC PILIPILI BHANA! Tazama video hii akiongelea shape kwa wanawake

Mc PILIPILI ana visa! Hebu tazama video hii ili uone alivyokuwa akiongelea umuhimu wa mwanamke kuwa na shape...

Kuhusu ""

"Mimi ni mzaliwa wa Moshi nimetokea katika familia ya kimasikini, lakini tangu utoto wangu nilikuwa napenda kutafuta hela. Hivyo namshuru Mungu kwa kunipatia uthubutu wa kufanya vitu vikubwa kama 'Urembo' na Program zangu za 'Flora Show''Flora's kit' na 'Nitetee Sauti ya Mnyonge' ambazo zimeonekana kuwa na faida katika jamii.
 
Hakimiliki © 2017 FLORA TALENTS PROMOTION